Số 01 (Xây lắp).

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
117
Số KHLCNT
Gói thầu
Số 01 (Xây lắp).
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
4.795.080.179 VND
Giá dự toán
4.795.080.179 VND
Hoàn thành
10:14 31/03/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
9 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3502189555 3502189555

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG LÊ PHÚC

4.793.391.657,08 VND 4.793.391.657 VND 9 tháng 9 tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây