Số 02 - Lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Số 02 - Lắp đặt thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
336.000.000 VND
Ngày đăng tải
15:28 17/06/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
47/QĐ-MN
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Nguyễn Đức Sáu
Ngày phê duyệt
10/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0801123589 030051000755

HỘ KINH DOANH CƠ SỞ ĐỒ GỖ NỘI THẤT HẢI DƯƠNG XANH

336.000.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Xích đu
HDX
1 Bộ Xích đu Việt Nam 9.000.000
2 Bập bênh
HDX
2 Cái Bập bênh Việt Nam 2.000.000
3 Thang đu tay
HDX
1 Bộ Thang đu tay Việt Nam 6.000.000
4 Đu quay
HDX
1 Bộ Đu quay Việt Nam 8.000.000
5 Bậc bước cầu khỉ
HDX
1 Bộ Bậc bước cầu khỉ Việt Nam 17.000.000
6 Cầu thăng bằng
HDX
1 Bộ Cầu thăng bằng Việt Nam 15.000.000
7 Hệ đu leo cột gỗ
HDX
1 Bộ Hệ đu leo cột gỗ Việt Nam 9.000.000
8 Nhà chòi
HDX
1 Bộ Nhà chòi Việt Nam 50.000.000
9 Ống chui hầm lưới
HDX
1 Bộ Ống chui hầm lưới Việt Nam 16.000.000
10 Hệ vận động sóng biển
HDX
1 Bộ Hệ vận động sóng biển Việt Nam 118.000.000
11 Cầu thăng bằng cố định
HDX
1 Bộ Cầu thăng bằng cố định Việt Nam 4.000.000
12 Thảm Cỏ Nhân Tạo
HDX
400 M2 Thảm Cỏ Nhân Tạo Việt Nam 200.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây