Số 02 - Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Số 02 - Mua sắm thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
198.425.000 VND
Ngày đăng tải
11:12 24/04/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
33/QĐ-MNCD
Cơ quan phê duyệt
Trường mầm non Cổ Dũng
Ngày phê duyệt
22/04/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0801384823 0801384823

Công ty Cổ phần Thương mại Tâm Bảo Anh

198.425.000 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tủ đồ dùng cho trẻ 5 tuổi đựng chăn màn
TBA
5 Cái KT: 1280x1600x400 mm. Tôn tấm, công nghệ sơn tĩnh điện được pha phối màu thêm tính thẩm mỹ. Tủ có 4 cánh mở, có khóa tay nắm nhựa. Trong tủ có 2 đợt ngang chia 3 ngăn để đựng chăn chiếu Việt Nam 2.820.000
2 Ghế cho giáo viên
TBA
40 Cái Bằng nhựa, hàng loại 1 hàng đẹp, loại dày dặn chắc chắn KT: 53x31x26-28 cm Việt Nam 135.000
3 Bàn cho giáo viên
TBA
20 Cái Bàn của trẻ. Kích thước: 90 x 45 x 48 cm. Bàn mặt nhựa chân sắt sơn tĩnh điện, hàng loại 1 hàng đẹp, loại dày dặn chắc chắn. Bàn có thể gấp gọn Việt Nam 465.000
4 Tủ đựng đồ cá nhân cho trẻ
TBA
19 Cái Tủ mầm non 18 ô KT ô:300x30 x300 mm KT tủ (950x1800x300) mm) Vật liêu : tôn tấm. Sơn : công nghệ sơn tĩnh điện. Tủ có 18 cánh mở riêng biệt. Có tay nắm nhựa âm để mở cánh, có nẫy lò xo giữ cánh Việt Nam 3.100.000
5 Bảng cho các nhóm lớp
TBA
15 Cái Quy cách: D1200 x R800 (mm). Một mặt từ chống lóa, kẻ ô mờ. một mặt nỉ, khung bằng nhôm hộp định hình, chân bằng thép hộp sơn tĩnh điện, có tăng chỉnh chiều Việt Nam 1.145.000
6 Giường nằm cho trẻ
TBA
230 Cái Kích thước: Dài 120 rộng 60cm cao 10cm. Loại 2 thanh đỡ, loại dày dặn chắc chắn. Việt Nam 305.000
7 Điều hoà cho phòng tin học và phòng ngoại ngữ (điều hoà comfee 9000)
Comfee
3 Bộ 9000 BTU Việt Nam 7.800.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây