Số 02 - Mua sắm thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Số 02 - Mua sắm thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
198.348.200 VND
Ngày đăng tải
09:40 14/05/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
65/QĐ-THCD
Cơ quan phê duyệt
Trường Tiểu học Cổ Dũng
Ngày phê duyệt
13/05/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0801384823 0801384823

Công ty Cổ phần Thương mại Tâm Bảo Anh

198.348.200 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bàn Ghế học nhóm loại gỗ đẹp
VNM
36 bộ Kích thước: 800x450x650mm Chân oval 25x51x1.4mm; bàn gấp và có bánh xe di chuyển Mặt gỗ MDF phủ melamin màu xanh cốt xanh chống ẩm Ghế nhựa chân sắt Việt Nam 1.755.000
2 Bàn ghế giáo viên loại gỗ đẹp
VNM
1 bộ Kích thước: 1000x600x750mm Chân oval 25x51x1.4mm; bàn gấp và có bánh xe di chuyển Mặt gỗ MDF phủ melamin màu xanh cốt xanh chống ẩm Ghế nhựa chân sắt Việt Nam 2.250.000
3 Cửa chắn côn trùng
VNM
43.8 m2 Dùng cho khu nhà ăn, nhà bếp bán trú Việt Nam 900.000
4 Bàn họp chính
CT4016H2
1 bộ Kích thước W4000 x D1600 x H760 mm Việt Nam 18.000.000
5 Bàn họp phụ BHT12DH5
BHT12DH5
6 bộ Kích Thước W1200 x D500 x H750 (mm) Việt Nam 3.000.000
6 Ghế họp
VNM
40 cái kích thước Cao chỗ ngồi : 45cm Cao tổng thể: 105cm Rộng chỗ ngồi : 47cm Rộng phủ bì: 54cm Sâu : 52cm Việt Nam 750.000
7 Bộ máy tính
VNM
1 bộ CPU Intel Core i3-10105 Mainboard ASUS H510M-K Ram kingmax DDR4 8GB buss 3200 Ổ cứng SSD Lexar 256G SATAIII Nguồn máy tính Xigmateck X350 250w Vỏ case văn phòng Bộ bàn phím chuột có dây Fuhlen Màn hình Samsung LS24F320 24 inch Việt Nam 17.500.000
8 Cước vận chuyển + lắp đặt
VNM
1 gói Cước vận chuyển + lắp đặt Việt Nam 10.000.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây