Sửa chữa các khoa

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Sửa chữa các khoa
Tên dự án
Sửa chữa các khoa
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
198.309.760 VND
Giá gói thầu
198.309.760 VND
Ngày quy đổi
28/09/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
233/QĐ-BV ngày 24/10/2018
Ngày phê duyệt
24/10/2018
Hoàn thành
13:40 26/10/2018
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0302983437 0302983437

CÔNG TY TNHH PHẠM KIM LÂN

195.655.955 VND 7 ngày 7
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây