Sửa chữa văn phòng

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Sửa chữa văn phòng
Tên dự án
Dự toán chi mua sắm tài sản, sửa chữa văn phòng tại Trung tâm
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
528.860.000 VND
Giá gói thầu
528.860.000 VND
Đóng thầu
08:30 09/10/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
419/QĐ-TTDVVL, ngày 25/10/2019
Ngày phê duyệt
25/10/2019
Hoàn thành
07:28 28/10/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6001446221 6001446221

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG CHÂU

526.580.000 VND 60 ngày 60 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 6001156829 6001156829 Công ty TNHH Gia Truyền Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
2 6001391332 6001391332 Công ty TNHH xây dựng An Thiên Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây