Thẩm định tiêu chuẩn cơ sở

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thẩm định tiêu chuẩn cơ sở
Tên dự án
Nhiệm vụ: Nghiên cứu hiện đại hóa bài thuốc Bạch hoa xà thiệt thảo - Bán chi liên có tác dụng bảo vệ gan
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
60.000.000 VND
Giá gói thầu
60.000.000 VND
Ngày quy đổi
20/07/2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
97/QĐ-YHCT ngày 22/3/2021
Ngày phê duyệt
22/03/2021
Hoàn thành
09:42 29/03/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0301775346 0301775346

Trung tâm khoa học công nghệ Dược Sài Gòn

60.000.000 VND 365 ngày 365
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây