Thi công xây dựng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây dựng
Tên dự án
Cải tạo mặt đường và thoát nước ngõ 12 đường Khuất Duy Tiến (đoạn từ đầu ngõ đến cổng tập thể trường Đại học kiến trúc), phường Thanh Xuân Trung
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
993.009.000 VND
Giá gói thầu
993.009.000 VND
Ngày quy đổi
24/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
3755/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/08/2022
Hoàn thành
17:39 07/09/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105517469 0105517469

Công ty cổ phần phát triển xây dựng và thương mại Thành Phát

993.009.000 VND 90 ngày 90
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây