Thi công xây dựng

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
26
Số KHLCNT
Gói thầu
Thi công xây dựng
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
2.261.251.303 VND
Giá dự toán
2.261.251.303 VND
Hoàn thành
11:31 14/09/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
6 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 5600238123 5600238123

Công ty TNHH Quang Vấn tỉnh Điện Biên

2.259.133.683,3892 VND 2.259.133.000 VND 6 tháng 6 tháng
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây