Thi công xây dựng

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây dựng
Tên dự án
Xây dựng trạm y tế Phường 10 quận 8
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
3.344.489.188 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1501/QĐ-QLĐTXDCT ngày 16/12/2015 của Ban quản lý đầu tư xây dựng công trình Quận 8
Ngày phê duyệt
16/12/2015
Lý do chọn nhà thầu
Căn cứ theo quyết định thông báo trúng thầu số 1517/TB-QLĐTXDCT ngày 18/12/2015 của ban quản lý đầu tư xây dựng công trình Quận 8.
Hoàn thành
09:27 28/12/2015
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0304134774 0304134774

Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Nhà Mới

3.335.192.116 VND 180 ngày 180 ngày( kể cả ngày nghỉ và ngày lễ)
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây