Thi công xây dựng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây dựng
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Bưu cục cấp 2 Văn Lâm, Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
Bên mời thầu
Bưu điện tỉnh Hưng Yên.
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
567.206.832 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
337/QĐ-BĐHY
Ngày phê duyệt
09/11/2016
Hoàn thành
11:10 23/11/2016
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0900229321 0900229321

Doanh nghiệp tư nhân Chiều Dương

561.885.000 VND 40 ngày 40 ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây