Thi công xây dựng

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây dựng
Tên dự án
Xây dựng nhà văn hóa khu dân cư số 6 phường Trương Định
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
2.228.144.000 VND
Giá gói thầu
2.228.144.000 VND
Đóng thầu
16:00 19/09/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 210/QĐ-UBND ngày 06/10/2017
Ngày phê duyệt
06/10/2017
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu có HSĐX hợp lệ. Có năng lực, kinh nghiệm, giải pháp kỹ thuật, biện pháp tổ chức thi công đáp ứng HSYC. Có thời gian thực hiện dự án nhanh nhất so với nhà thầu khác. Có giá thực hiện gói thầu thấp nhất so với nhà thầu khác không vượt quá dự toán gói thầu đã được phê duyệt.
Hoàn thành
14:55 11/10/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 044959 044959

Công ty TNHH Xây dựng Hợp Nhất

2.214.151.000 VND 150 ngày 150 ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây