Thi công xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
324
Số KHLCNT
Gói thầu
Thi công xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
10.445.634.000 VND
Giá dự toán
10.445.634.000 VND
Hoàn thành
09:07 01/10/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
3 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2700281166 2700281166

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG OANH NINH BÌNH

9.883.210.641,2763 VND 9.883.210.000 VND 3 tháng 3 tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây