Thi công xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
166
Số KHLCNT
Gói thầu
Thi công xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
12.549.996.000 VND
Giá dự toán
12.549.996.000 VND
Hoàn thành
09:54 24/10/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
14 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2700275476 2700275476

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 9

12.408.270.857,812 VND 12.408.270.000 VND 14 tháng 14 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây