thi công xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
thi công xây lắp
Tên dự án
Trường tiểu học Đài Sơn
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
835.562.910 VND
Giá gói thầu
835.562.910 VND
Ngày quy đổi
26/07/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
10
Ngày phê duyệt
29/07/2022
Hoàn thành
16:26 01/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0

Công ty TNHH Thanh Mỹ

795.414.000 VND 60 ngày 60
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây