Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.716.555.953 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.653.677.179 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.716.555.953 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.653.677.179 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM HẢI PHONG
13/01/2025 16:03
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu ở bước chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn với 2 gói thầu.
13/01/2025 15:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng cho trường Tiểu học Đại Sơn, Huyện Sơn Động, Bắc Giang của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Văn Minh
27/09/2024 14:40
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải KHLCNT quyết định V/v phê duyệt kinh phí dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị đồ dùng cho trường Tiểu học Đại Sơn, Huyện Sơn Động, Bắc Giang của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn với 1 gói thầu.
26/09/2024 14:29
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải TBMT Số 01 - Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
16/08/2022 10:20
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 03 - Thẩm đinh hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
16/08/2022 10:07
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02 - Lập hồ sơ yêu cầu và phân tích, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
16/08/2022 10:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học của Trường TH Đài Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn với 3 gói thầu.
16/08/2022 09:45
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
01/08/2022 16:31
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
01/08/2022 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Đài Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM HẢI PHONG
13/01/2025 16:03
Trường tiểu học Đài Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu ở bước chuẩn bị đầu tư với 2 gói thầu.
13/01/2025 15:39
Trường tiểu học Đài Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng cho trường Tiểu học Đại Sơn, Huyện Sơn Động, Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Văn Minh
27/09/2024 14:40
Trường tiểu học Đài Sơn đăng tải KHLCNT quyết định V/v phê duyệt kinh phí dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị đồ dùng cho trường Tiểu học Đại Sơn, Huyện Sơn Động, Bắc Giang với 1 gói thầu.
26/09/2024 14:29
Trường tiểu học Đài Sơn công bố kết quả gói thầu Số 01 - Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Huy Hoàng
25/08/2022 09:59
Trường tiểu học Đài Sơn công bố KQMT gói thầu Số 01 - Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học với 3 nhà thầu tham gia.
19/08/2022 10:43
Trường tiểu học Đài Sơn đăng tải TBMT Số 01 - Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
16/08/2022 10:20
Trường tiểu học Đài Sơn công bố kết quả gói thầu Số 03 - Thẩm đinh hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN
16/08/2022 10:07
Trường tiểu học Đài Sơn công bố kết quả gói thầu Số 02 - Lập hồ sơ yêu cầu và phân tích, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG THÀNH VIỆT
16/08/2022 10:05
Trường tiểu học Đài Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học của Trường TH Đài Sơn với 3 gói thầu.
16/08/2022 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM HẢI PHONG
13/01/2025 16:03
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu ở bước chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn với 2 gói thầu.
13/01/2025 15:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng cho trường Tiểu học Đại Sơn, Huyện Sơn Động, Bắc Giang của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Văn Minh
27/09/2024 14:40
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải KHLCNT quyết định V/v phê duyệt kinh phí dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị đồ dùng cho trường Tiểu học Đại Sơn, Huyện Sơn Động, Bắc Giang của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn với 1 gói thầu.
26/09/2024 14:29
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải TBMT Số 01 - Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
16/08/2022 10:20
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 03 - Thẩm đinh hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
16/08/2022 10:07
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 02 - Lập hồ sơ yêu cầu và phân tích, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
16/08/2022 10:05
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học của Trường TH Đài Sơn của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn với 3 gói thầu.
16/08/2022 09:45
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
01/08/2022 16:31
Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Đài Sơn.
01/08/2022 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Đài Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi tôi dành cho bạn thời gian của tôi, tôi trao cho bạn một phần cuộc đời mà tôi sẽ không bao giờ lấy lại được. Xin đừng để tôi hối hận. "
Khuyết Danh