Thi công xây lắp số 1

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây lắp số 1
Tên dự án
Nước sinh hoạt Trò B, xã Tà Xùa, huyện Bắc Yên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
753.529.348 VND
Giá gói thầu
753.529.348 VND
Ngày quy đổi
11/03/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
32/QĐ-UBND ngày 30/03/2020
Ngày phê duyệt
30/03/2020
Hoàn thành
06:46 06/04/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5500544208 5500544208

Công ty TNHH An Lộc Bắc Yên

753.305.000 VND 06 tháng 06
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây