Thi công xây lắp tuyến cáp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây lắp tuyến cáp
Tên dự án
Xây dựng mới các tuyến cáp quang kết nối Host2 91B Nguyễn Văn Cừ- Cần Thơ đi các hướng
Chủ đầu tư
Trung tâm Hạ tầng mạng miền Nam
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
347.396.517 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
9542/QĐ-VNPT Net2-KHĐT
Ngày phê duyệt
20/10/2017
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đáp ứng đầy đủ các tiêu chuẩn về năng lực, kinh nghiệm, kỹ thuật, có giá chào thầu sau khi sửa lỗi và hiệu chỉnh thấp hơn các giá trị phê duyệt của gói thầu
Hoàn thành
18:05 25/10/2017
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1800585543 1800585543

Công ty Cổ phần CADICO

327.841.734 VND 45 ngày 45 ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây