Thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
24
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
472.894.000 VND
Ngày đăng tải
16:08 03/07/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
68/QĐ-CAH
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Công an huyện Krông Búk
Ngày phê duyệt
02/07/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0100109106 0100109106

TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI

469.028.000 VND 469.028.000 VND 90 ngày 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Camera 8MP (Camera thông minh)
10 cái Trung Quốc 13.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Camera biển số
2 cái Trung Quốc 38.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Nguồn POE cho camera
10 cái Trung Quốc 330.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Dây điện
680 m Việt Nam 17.600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Dây tín hiệu mạng
1 thùng Trung Quốc 1.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 100Mbps chuẩn A
2 Cái Trung Quốc 550.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 100Mbps chuẩn B
2 Cái Trung Quốc 550.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Cáp quang ống lỏng loại 4FO
400 m Việt Nam 4.400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Hộp phối quan 4Fo
4 cái Việt Nam 440.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Thiết bị định tuyến Network Router
1 cái Latvia 16.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Thiết bị kết nối VPN
8 cái Latvia 2.750.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Tủ kĩ thuật ngoài trời, chống nước
10 tủ Việt Nam 935.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ chia mạng 5 cổng
2 Cái Trung Quốc 198.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Phần mềm quản lý thiết bị
1 License Trung Quốc 78.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Trụ thép mạ kẽm
2 Trụ Việt Nam 26.400.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Tay vươn
8 Cái Việt Nam 1.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Aptomat 10A
8 cái Việt Nam 108.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Phụ kiện (ổ cắm, ruột gà, lạt thiết, băng keo, kẹp điện, buli kẹp dây điện…)
10 gói Việt Nam 648.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây