Thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
149.600.000 VND
Ngày đăng tải
16:57 19/08/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
212/QĐ-DA
Cơ quan phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Ea H'Leo
Ngày phê duyệt
15/08/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn6000487218 6000487218

Hộ kinh doanh Phương Mai Nhuần

126.880.000 VND 30 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ bàn ghế học sinh THCS (Gồm 1 bàn + 2 ghế)
BGHS
72 Bộ  Đặc điểm kỹ thuật bàn: + Kích thước: (1.200 x 450 x 750) mm. + Khung bàn bằng thép hộp vuông, tiết diện 30x30 mm, dày 1,2 mm. Có móc treo cặp. + Mặt bàn + Yếm + Ngăn bàn bằng gỗ ghép công nghiệp, sơn ép định hình chịu nước, dày 18 mm, sơn PU 5 lớp.  Đặc điểm kỹ thuật ghế: + Kích thước: (360 x 400/460 x 410/760) mm. + Chất liệu: Mặt ghế + Tựa lưng làm bằng gỗ ghép công nghiệp, sơn ép định hình chịu nước, dày 18 mm, sơn phủ PU 5 lớp. Khung bàn bằng thép hộp vuông, tiết diện 30x30 mm, dày 1,2 mm. Việt Nam 92.880.000
2 Bàn ghế giáo viên
BGGV
4 Bộ  Đặc điểm kỹ thuật bàn: + Kích thước (DxRxC): (1.200 x 600 x 750) mm. + Kiểu dáng: Bàn giáo viên rời ghế, có tựa. + Chất liệu: Mặt bàn gỗ Cao su công nghiệp, dày 18 mm. Khung bàn bằng thép hộp vuông, tiết diện 30x30 mm, dày 1,2 mm, sơn tĩnh điện. Yếm bao 3 mặt gần sát đất, có hộc bàn. Chân bàn có nút nhựa chống trầy xước.  Đặc điểm kỹ thuật ghế: + Kích thước (DxRxC): (410 x 470 x 450/830) mm. + Chất liệu: Gỗ Cao su công nghiệp, dày 18 mm. Khung ghế bằng thép hộp vuông, tiết diện 30x30 mm, dày 1,2 mm, sơn tĩnh điện. Đệm tựa ghế cốt cong dày 15 mm, phủ sơn PU. Việt Nam 10.000.000
3 Bảng từ xanh chống lóa viết phấn trượt ngang
BCL
4 Cái  Đặc điểm: + Kích thước (DxR): (3.200 x 1.200) mm. + Hệ thống bảng trượt ngang 2 lớp bảng. Có thể kết hợp được tivi ở giữa. + Chất liệu: Mặt bảng từ xanh Hàn Quốc, làm bằng thép, phủ sơn chống lóa màu xanh có kẻ ô vuông mờ. Khung nhôm chuyên dụng bằng nhôm sơn tĩnh điện. Hệ thống ray trượt làm bằng hợp kim nhôm đúc nguyên khối, tích hợp giữa hệ trượt và khung bảng tạo thành một khối. + Hậu bảng gia công dày dặn, chống rung và chắc chắn. Việt Nam 24.000.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây