Thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
1.045.170.000 VND
Ngày đăng tải
10:54 19/06/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20/QĐ-TH.PVĐ
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG TH PHẠM VĂN ĐỒNG
Ngày phê duyệt
15/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3604079583 3604079583

Công ty TNHH TMDV Nam Đồng Nai

1.040.000.000 VND 90 ngày 90
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Màn hình trình chiếu cho Hội trường 98", tích hợp kính cường lực 4mm (kèm giá treo di động đa năng)
98UAN63
1 cái Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng Việt Nam 118.800.000
2 Màn hình trình chiếu lớp học 65", tích hợp kính cường lực 4mm
65UAN63
5 cái Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng Việt Nam 25.380.000
3 Máy tính để bàn dùng cho giáo viên
T510 (f16100311-i5144)
1 bộ Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng Việt Nam 24.300.000
4 Máy tính để bàn dùng cho học sinh
V23 (f08100211-i3141)
30 bộ Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng Việt Nam 20.520.000
5 Bộ lưu điện cho máy tính giáo viên
BVG1200IMSN
1 cái Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng China 3.780.000
6 Bàn, ghế máy tính giáo viên
Việt Nam gia công, sản xuất trong nước
1 bộ Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng Việt Nam 3.780.000
7 Bàn, ghế máy tính học sinh (02 chỗ ngồi, 02 máy tính)
Việt Nam gia công, sản xuất trong nước
15 bộ Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng Việt Nam 2.700.000
8 Thiết bị chuyển mạch 24 cổng 1000Mbps
TLSG1024D
2 cái Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng China 2.700.000
9 Màn hình trình chiếu lớp học 65"
65UAN63
1 cái Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng Việt Nam 25.380.000
10 Bảng trượt chống lóa
BTN2X03DP1236
1 cái Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng Việt Nam 7.830.000
11 Ổn áp 15kVA
SH-15000 II
1 cái Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng Việt Nam 16.200.000
12 Bản quyền phần mềm quản lý phòng máy tính
MCM
1 gói Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng China 29.700.000
13 Vật tư, phụ kiện, chi phí thi công
Việt Nam gia công, sản xuất trong nước
1 HT Chi tiết theo nội dung của Biên bản hoàn thiện hợp đồng Việt Nam 21.830.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây