Thiết bị y tế

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
209
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thiết bị y tế
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
24.605.421.000 VND
Giá dự toán
23.301.085.000 VND
Ngày đăng tải
15:13 15/11/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
871/QĐ-SYT
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
SỞ Y TẾ TỈNH KHÁNH HÒA
Ngày phê duyệt
14/11/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0314018488 0314018488 Liên danh PTV - Nguyên Phương - Phước Tiến

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ PTV

23.344.350.000 VND 22.955.350.000 VND 120
2 vn0311680037 0311680037 Liên danh PTV - Nguyên Phương - Phước Tiến

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHƯƠNG

23.344.350.000 VND 22.955.350.000 VND 120
3 vn0313433763 0313433763 Liên danh PTV - Nguyên Phương - Phước Tiến

CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHƯỚC TIẾN

23.344.350.000 VND 22.955.350.000 VND 120
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0400613219 0400613219 CÔNG TY TNHH LY BI Không đạt yêu cầu về năng lực , kinh nghiệm

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Máy phân tích sinh hóa bán tự động
1 cái Ấn Độ 85.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Máy điện giải Na, K, Cl
1 cái CH Séc 165.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Tủ an toàn sinh học cấp II
1 cái Trung Quốc 212.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Máy Monitoring theo dõi bệnh nhân 5 thông số
5 cái Đức 100.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Máy truyền dịch tự động
5 cái Hàn Quốc 30.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bơm tim điện
5 cái Hàn Quốc 30.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Giường cấp cứu
5 cái Trung Quốc 47.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ đặt nội khí quản cho người lớn
1 bộ Paksitan 10.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Máy thở xách tay
1 cái Đức 320.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Máy sốc tim (máy phá rung tim)
1 cái Nhật Bản 190.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Máy thở CPAP người lớn
1 cái Úc 180.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ đặt nội khí quản nhi
1 bộ Paksitan 7.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Máy trợ thở CPAP cho trẻ sơ sinh
1 cái New Zealand 94.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Đèn chiếu vàng da
2 cái Mỹ 110.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Giường ủ ấm trẻ sơ sinh
2 cái Việt Nam 120.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Máy giặt công nghiệp
1 cái Tây Ban Nha 400.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Nồi hấp ướt tiệt trùng dụng cụ 350L
1 cái Hàn Quốc 459.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Máy đo khúc xạ tự động
1 cái Nhật Bản 230.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Máy đo nhãn áp cầm tay
1 cái Anh 171.990.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Máy siêu âm mắt A
1 cái Trung Quốc 140.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Hệ thống nội soi tai mũi họng
1 hệ thống Nước sản xuất máy chính: Trung Quốc 138.365.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Máy cạo vôi siêu âm
1 cái Mỹ 14.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Máy kéo dãn cổ, cột sống kết hợp chườm nhiệt
1 cái Hàn Quốc 150.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Giường bệnh nhân inox
30 cái Trung Quốc 11.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Tủ đầu giường
30 cái Trung Quốc 3.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Đèn mổ treo trần
1 cái Ý 535.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bàn mổ
1 cái Nhật Bản 500.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Máy gây mê + kèm thở
1 cái Anh Quốc 955.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Máy garo cơ
1 cái Pháp 170.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Máy theo dõi bệnh nhân
2 cái Đức 140.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bơm tim điện
2 cái Hàn Quốc 29.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Máy cắt đốt điện cao tần
1 cái Bulgaria/ Đức 170.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Máy X-quang C Arm
1 cái Hàn Quốc 2.200.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Ghế nha khoa
2 Ghế Brazil 197.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Máy lấy cao răng bằng siêu âm
2 Cái Mỹ 14.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ dụng cụ vi phẫu mắt
1 bộ Đức 255.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Máy đo khúc xạ tự động
1 cái Nhật Bản 230.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Dụng cụ đo nhãn áp cầm tay
1 cái Anh 171.990.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Máy thử thị lực đèn chiếu
1 cái Ấn Độ 47.440.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Đèn khe khám mắt/Sinh hiển vi khám mắt
1 cái Nhật Bản 325.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Đèn soi đáy mắt
1 cái Nhật Bản 19.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Hệ thống nội soi tai mũi họng
1 hệ thống Trung Quốc 138.365.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Nồi hấp ướt tiệt trùng các loại
2 Cái Hàn Quốc 140.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Máy giặt công nghiệp
1 Cái Tây Ban Nha 400.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Máy xét nghiệm sinh hóa (Công suất tốt đa không quá 1200 test/Giờ)
1 Hệ thống Ấn Độ 750.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Máy xét nghiệm đông máu (APTT)
1 Cái Hungary 95.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Máy siêu âm 4D
1 Cái Nhật Bản 1.450.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Máy thở chức năng cao
2 Cái Đức 650.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Máy bơm tiêm điện tự động
5 Cái Hàn Quốc 30.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Máy theo dõi bệnh nhân
5 Cái Đức 100.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Giường cấp cứu chạy điện 5 chức năng
15 Cái Trung Quốc 47.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Máy chạy thận nhân tạo
4 Cái Đức 360.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bơm tim điện
5 cái Hàn Quốc 30.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Máy điện tim
2 cái Nhật Bản 66.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Máy theo dõi Sp02 sơ sinh
1 Cái Mexico 65.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Giường chiếu đèn 02 mặt điều trị vàng da trẻ sơ sinh
1 Cái Việt Nam 105.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Giường sưởi ấm trẻ sơ sinh
1 Cái Việt Nam 120.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Máy X quang di động thường qui cao tần
1 cái Hàn Quốc 2.300.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Máy điện tim (6 kênh)
2 máy Nhật Bản 66.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Máy siêu 4D Doppler màu 3 đầu dò có 1 đầu dò tim mạch
1 cái Nhật Bản 1.450.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Máy đo chức năng hô hấp
1 máy Nhật Bản 145.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Máy phân tích huyết học tự động 21 thông số
1 cái Trung Quốc 230.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Máy phân tích nước tiểu 11 thông số
2 cái Hàn Quốc 35.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây