Thông báo mời thầu

Thiết bị y tế

Tìm thấy: 15:44 13/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư xây dựng Trung tâm Y tế thị xã Ninh Hòa và Trung tâm Y tế Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa
Tên gói thầu
Thiết bị y tế
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Ninh Hoà, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:08 01/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
649/QĐ-SYT
Ngày phê duyệt
12/09/2024 15:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Y tế tỉnh Khánh Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:41 13/09/2024
đến
08:08 01/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:08 01/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
725.859.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm hai mươi lăm triệu tám trăm năm mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/10/2024 (30/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐẠI TÍN Tư vấn lập E-HSMT L17-11, tầng 17, Tòa nhà Vincom Center, Số 72 Lê Thánh Tôn - Phường Bến Nghé - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh
2 Tổ thẩm định của Sở Y tế tỉnh Khánh Hòa Tư vấn thẩm định E-HSMT Sở Y tế tỉnh Khánh Hòa
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐẠI TÍN Tư vấn đánh giá E-HSDT L17-11, tầng 17, Tòa nhà Vincom Center, Số 72 Lê Thánh Tôn - Phường Bến Nghé - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh
4 Tổ thẩm định của Sở Y tế tỉnh Khánh Hòa Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Sở Y tế tỉnh Khánh Hòa
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUỐC TẾ Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 47/42/18 Bùi Đình Túy - Phường 24 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy X quang di động thường qui cao tần
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
2
Máy điện tim (6 kênh)
2
máy
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
3
Máy siêu 4D Doppler màu 3 đầu dò có 1 đầu dò tim mạch
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
4
Máy đo chức năng hô hấp
1
máy
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
5
Máy phân tích huyết học tự động 21 thông số
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
6
Máy phân tích nước tiểu 11 thông số
2
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
7
Máy phân tích sinh hóa bán tự động
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
8
Máy điện giải Na, K, Cl
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
9
Tủ an toàn sinh học cấp II
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
10
Máy Monitoring theo dõi bệnh nhân 5 thông số
5
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
11
Máy truyền dịch tự động
5
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
12
Bơm tim điện
5
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
13
Giường cấp cứu
5
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
14
Bộ đặt nội khí quản cho người lớn
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
15
Máy thở xách tay
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
16
Máy sốc tim (máy phá rung tim)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
17
Máy thở CPAP người lớn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
18
Bộ đặt nội khí quản nhi
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
19
Máy trợ thở CPAP cho trẻ sơ sinh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
20
Đèn chiếu vàng da
2
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
21
Giường ủ ấm trẻ sơ sinh
2
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
22
Máy giặt công nghiệp
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
23
Nồi hấp ướt tiệt trùng dụng cụ 350L
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
24
Máy đo khúc xạ tự động
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
25
Máy đo nhãn áp cầm tay
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
26
Máy siêu âm mắt A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
27
Hệ thống nội soi tai mũi họng
1
hệ thống
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
28
Máy cạo vôi siêu âm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
29
Máy kéo dãn cổ, cột sống kết hợp chườm nhiệt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
30
Giường bệnh nhân inox
30
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
31
Tủ đầu giường
30
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN VẠN NINH
32
Đèn mổ treo trần
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
33
Bàn mổ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
34
Máy gây mê + kèm thở
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
35
Máy garo cơ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
36
Máy theo dõi bệnh nhân
2
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
37
Bơm tim điện
2
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
38
Máy cắt đốt điện cao tần
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
39
Máy X-quang C Arm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
40
Ghế nha khoa
2
Ghế
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
41
Máy lấy cao răng bằng siêu âm
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
42
Bộ dụng cụ vi phẫu mắt
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
43
Máy đo khúc xạ tự động
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
44
Dụng cụ đo nhãn áp cầm tay
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
45
Máy thử thị lực đèn chiếu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
46
Đèn khe khám mắt/Sinh hiển vi khám mắt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
47
Đèn soi đáy mắt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
48
Hệ thống nội soi tai mũi họng
1
hệ thống
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
49
Nồi hấp ướt tiệt trùng các loại
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA
50
Máy giặt công nghiệp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
TRUNG TÂM Y TẾTHỊ XÃ NINH HÒA

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ Y TẾ TỈNH KHÁNH HÒA như sau:

  • Có quan hệ với 644 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,11 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,41%, Xây lắp 27,01%, Tư vấn 9,10%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0,92%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.349.401.111.774 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.742.642.563.604 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 63,84%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị y tế". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị y tế" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 167

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây