Thức ăn cho cá

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thức ăn cho cá
Tên dự án
Chi thường xuyên
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
750.000.000 VND
Giá gói thầu
750.000.000 VND
Đóng thầu
15:00 11/04/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 15/QĐ-QĐ
Ngày phê duyệt
10/05/2018
Hoàn thành
22:16 15/05/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 8014081275 8014081275

Cửa hàng thiết bị và vật tư KHKT

749.557.200 VND 365 ngày 365 Ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thức ăn nuôi cá bố mẹ
10.000 Thức ăn dạng viên nổi: hàm lượng protein thô 30%, Ca 1 - 2,5%; độ ẩm nhỏ hơn hoặc bằng 11%; ... Việt Nam 180.000.000
180000000
2 Thức ăn ương nuôi cá giống
2.334 Thức ăn dạng viên nổi: hàm lượng protein thô 35%, Ca 1 - 2,5%; độ ẩm nhỏ hơn hoặc bằng 11%; ... Việt Nam 69.553.200
69553200
3 Thức ăn cho cá nuôi thương phẩm
27.778 Thức ăn dạng viên nổi: hàm lượng protein thô 30%, Ca 1 - 2,5%; độ ẩm nhỏ hơn hoặc bằng 11%; ... Việt Nam 500.004.000
500004000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây