Thuê, mua vật tư

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thuê, mua vật tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
97.540.000 VND
Ngày đăng tải
11:40 26/01/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
08/QĐ-LĐLĐ
Cơ quan phê duyệt
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG HUYỆN HẢI HÀ
Ngày phê duyệt
16/01/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5700146557

Đinh Thị Luyến

97.540.000 VND 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thuê Cổng hơi
TCH
3 Ngày Thuê Cổng hơi Việt Nam 2.000.000
2 Thuê nhà bạt, thảm cỏ, điện thắp sáng (4m x5m) 3 ngày
TNB
50 Gian Thuê nhà bạt, thảm cỏ, điện thắp sáng (4m x5m) 3 ngày Việt Nam 1.200.000
3 Thuê bàn trưng bày sản phẩm (2 chiếc x 50 gian hàng)
TB
100 Chiếc Thuê bàn trưng bày sản phẩm (2 chiếc x 50 gian hàng) Việt Nam 50.000
4 Thuê bàn đại biểu
TB
20 Chiếc Thuê bàn đại biểu Việt Nam 50.000
5 Thuê ghế đại biểu
TG
150 Chiếc Thuê ghế đại biểu Việt Nam 20.000
6 Thuê ghế cho công nhân
TG
1.000 Chiếc Thuê ghế cho công nhân Việt Nam 10.000
7 Thuê áo dài đội lễ tân cắt băng khánh thành
TAD
13 Bộ Thuê áo dài đội lễ tân cắt băng khánh thành Việt Nam 200.000
8 Hoa để bàn đại biểu
BH
12 Lẵng Hoa để bàn đại biểu Việt Nam 120.000
9 Hoa để bục phát biểu
LH
1 Lẵng Hoa để bục phát biểu Việt Nam 300.000
10 Pháo sân khấu
PSK
10 Quả Pháo sân khấu Việt Nam 200.000
11 Cờ hồng trang trí
CH
80 Chiếc Cờ hồng trang trí Việt Nam 40.000
12 Nước uống đại biểu + CNLĐ dự buổi khai mạc
NU
20 Hộp Nước uống đại biểu + CNLĐ dự buổi khai mạc Việt Nam 150.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây