Thuốc Genegic

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thuốc Genegic
Tên dự án
Cung cấp thuốc bổ sung năm 2022 của Bệnh viện Nhi Thái Bình
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
5.311.696.200 VND
Giá gói thầu
5.311.696.200 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:15 19/08/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
604/QĐ-BVN ngày 25/8/2022
Ngày phê duyệt
25/08/2022
Hoàn thành
10:43 31/08/2022
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0100109699 0100109699

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI

101.114.100 VND 12 tháng 12 Tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Efferalgan
1 150mg Pháp 2.258
2258
2 Efferalgan
1 80mg Pháp 1.890
1890
3 Sevoflurane
1 100%; 250ml Mỹ 1.560.000
1560000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây