Thuốc Generic

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thuốc Generic
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung ứng thuốc năm 2021 của Bệnh viện Phụ sản Thái Bình
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
14.436.342.300 VND
Giá gói thầu
14.436.342.300 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:30 13/08/2021
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
Số: 548/QĐ-BVPS
Ngày phê duyệt
10/09/2021
Hoàn thành
16:04 13/09/2021
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá trúng thầu Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0102795203

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC Á CHÂU

13.769.925.300 VND 180 ngày 180 Ngày
2 1000282691

CÔNG TY CỔ PHẦN SAO MAI

13.769.925.300 VND 180 ngày 180 Ngày
3 0104089394

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI

13.769.925.300 VND 180 ngày 180 Ngày
4 0103053042

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2

13.769.925.300 VND 180 ngày 180 Ngày
5 0300483319

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA

13.769.925.300 VND 180 ngày 180 Ngày
6 0108063615

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEGAMED

13.769.925.300 VND 180 ngày 180 Ngày
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây