Tivi 5 phòng học

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Tivi 5 phòng học
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
146.500.000 VND
Ngày đăng tải
10:16 27/03/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
53/QĐ-LB
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG THPT LANG BIANG - LẠC DƯƠNG
Ngày phê duyệt
26/03/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5800407298 5800407298

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỄN ĐÔNG

146.500.000 VND 60 ngày 60 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tivi 75 inches Samsung LH75BEDHVGKXXV
SamSung
5 Cái - Kích thước: 75 inches. - Loại màn hình: 50Hz E-LED BLU. - Độ phân giải: 3,840 x 2,160. - Độ sáng: 300nit. - Thời gian phản hồi: 8ms. - Gam màu: 98% (sRGB). - Thời gian hoạt động: 16/7. - Bộ xử lý hình ảnh: Crystal processor 4K. - Công nghệ hình ảnh: HDR 10+. - Âm thanh: - Dolby Decoder: MS12 2ch. - Object Tracking Sound: OST Lite. - Q-Symphony: Có. - Sound Output (RMS): 20W. - Loa ngoài: 2CH (10W+10W) . - Âm thanh Bluetooth: Có. - Đầu vào: - Video: HDMI x3. - USB x 1. - RF x 1. - RJ45 x 1. - Wireless: Hỗ trợ WiFi 5, Bluetooth 5.2. - Nguồn điện: - Nguồn cấp: AC100-240V 50/ 60Hz. - Hệ thống thu phát sóng: - Đầu thu kỹ thuật số: VN : DVB-T2C. - Hệ thống âm thanh DTV: Dolby. - Thu sóng analog: Có. - Các tính năng phần mềm: - SmartThings Pro: Có khả năng kết nối và điều khiển cùng nhiều thiết bị khác trong hệ sinh thái, phù hợp với lớp học IoT. - BusinessTV: Tính năng thiết kế hình ảnh, giao diện và điều khiển từ điện thoại lên TV. - Cùng hơn 1000 Apps có sẵn trên Smarthub. - Các tính năng chung: - Adaptive Sound: Công nghệ tăng cường âm thanh Adaptive Sound. - Khả năng kết nối đa dạng: Kết nối với các thiết bị ngoại vi phục vụ cho công tác giảng dạy: Chuột, bàn phím; Phản chiếu hình ảnh từ điện thoại lên màn hình; Có hỗ trợ AirPlay; Có hỗ trợ truyền hình ảnh qua phương thức không dây, có dây từ laptop lên màn hình TV; Kết nối với loa Bluetooth. - Workspace: Chức năng từ xa để kết nối và sử dụng PC Windows, Mac hoặc thiết bị di động từ TV. - Wireless Dex: Chạy phần mềm trên thiết bị di động để kết nối phần mềm với TV. - Web Service Microsoft 365: Có khả năng kết nối với Microsoft365, dễ dàng trong việc truy cập kho dữ liệu dạy học. Có thể đọc hoặc tạo tài liệu sau khi truy cập trang web Microsoft 365. - Các tính năng hỗ trợ: - Audio Description: Có thể kích hoạt hướng dẫn bằng âm thanh cung cấp mô tả bằng âm thanh về các cảnh video cho người khiếm thị. Chức năng này chỉ khả dụng với các chương trình phát sóng cung cấp dịch vụ này - Zoom Menu and Text: Có thể phóng to các thành phần quan trọng trên menu như tên chương trình - High Contrast: có thể thay đổi màn hình Smart Hub và menu cài đặt thành chữ trắng trên nền đen và tự động thay đổi menu TV trong suốt thành mờ đục để có thể đọc chữ dễ hơn. - SeeColors: Tính năng này giúp các bạn bị mù màu trải nghiệm màu sắc phong phú hơn. Sử dụng tính năng này để tùy chỉnh màu sắc cho điều kiện xem riêng của từng người, để trải nghiệm màu sắc phong phú hơn trên màn hình. - Color Inversion: Có thể đảo ngược màu sắc của văn bản và nền cho menu cài đặt hiển thị trên màn hình TV để dễ đọc hơn. - Grayscale: Có thể đổi màu màn hình TV thành đen trắng để làm sắc nét các cạnh mờ do màu sắc gây ra. - Picture Off: Phát các tệp nhạc khi màn hình tắt. - Closed Caption (Subtitle): có thể thiết lập các tùy chọn phụ đề chi tiết như ngôn ngữ, đồng bộ hóa, kích thước và màu sắc. - Multi-output Audio: có thể bật cả loa TV và tai nghe Bluetooth cùng lúc. Khi chức năng này hoạt động, bạn có thể đặt âm lượng của tai nghe Bluetooth cao hơn âm lượng của loa TV. - Sign Language Zoom: có thể phóng to màn hình ngôn ngữ ký hiệu khi chương trình bạn đang xem có chức năng này. - Slow Button Repeat: có thể cấu hình tốc độ hoạt động của các nút điều khiển từ xa để chúng chậm lại khi bạn liên tục nhấn và giữ chúng. Đầu tiên, đặt Lặp lại nút chậm thành Bật, sau đó điều chỉnh tốc độ hoạt động trong Khoảng lặp lại. - Ứng dụng điều khiển từ xa. - BizTV App (Android, iOS) : Thiết kế và đẩy hình ảnh qua App từ điện thoại lên TV. Việt Nam 29.300.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây