TV 5 classrooms

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
TV 5 classrooms
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
146.500.000 VND
Publication date
10:16 27/03/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
53/QĐ-LB
Approval Entity
Lang Biang High School - Lac Duong
Approval date
26/03/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5800407298 5800407298

VIEN DONG TRADING AND TECHNOLOGY LIMITED COMPANY

146.500.000 VND 60 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Tivi 75 inches Samsung LH75BEDHVGKXXV
SamSung
5 Cái - Kích thước: 75 inches. - Loại màn hình: 50Hz E-LED BLU. - Độ phân giải: 3,840 x 2,160. - Độ sáng: 300nit. - Thời gian phản hồi: 8ms. - Gam màu: 98% (sRGB). - Thời gian hoạt động: 16/7. - Bộ xử lý hình ảnh: Crystal processor 4K. - Công nghệ hình ảnh: HDR 10+. - Âm thanh: - Dolby Decoder: MS12 2ch. - Object Tracking Sound: OST Lite. - Q-Symphony: Có. - Sound Output (RMS): 20W. - Loa ngoài: 2CH (10W+10W) . - Âm thanh Bluetooth: Có. - Đầu vào: - Video: HDMI x3. - USB x 1. - RF x 1. - RJ45 x 1. - Wireless: Hỗ trợ WiFi 5, Bluetooth 5.2. - Nguồn điện: - Nguồn cấp: AC100-240V 50/ 60Hz. - Hệ thống thu phát sóng: - Đầu thu kỹ thuật số: VN : DVB-T2C. - Hệ thống âm thanh DTV: Dolby. - Thu sóng analog: Có. - Các tính năng phần mềm: - SmartThings Pro: Có khả năng kết nối và điều khiển cùng nhiều thiết bị khác trong hệ sinh thái, phù hợp với lớp học IoT. - BusinessTV: Tính năng thiết kế hình ảnh, giao diện và điều khiển từ điện thoại lên TV. - Cùng hơn 1000 Apps có sẵn trên Smarthub. - Các tính năng chung: - Adaptive Sound: Công nghệ tăng cường âm thanh Adaptive Sound. - Khả năng kết nối đa dạng: Kết nối với các thiết bị ngoại vi phục vụ cho công tác giảng dạy: Chuột, bàn phím; Phản chiếu hình ảnh từ điện thoại lên màn hình; Có hỗ trợ AirPlay; Có hỗ trợ truyền hình ảnh qua phương thức không dây, có dây từ laptop lên màn hình TV; Kết nối với loa Bluetooth. - Workspace: Chức năng từ xa để kết nối và sử dụng PC Windows, Mac hoặc thiết bị di động từ TV. - Wireless Dex: Chạy phần mềm trên thiết bị di động để kết nối phần mềm với TV. - Web Service Microsoft 365: Có khả năng kết nối với Microsoft365, dễ dàng trong việc truy cập kho dữ liệu dạy học. Có thể đọc hoặc tạo tài liệu sau khi truy cập trang web Microsoft 365. - Các tính năng hỗ trợ: - Audio Description: Có thể kích hoạt hướng dẫn bằng âm thanh cung cấp mô tả bằng âm thanh về các cảnh video cho người khiếm thị. Chức năng này chỉ khả dụng với các chương trình phát sóng cung cấp dịch vụ này - Zoom Menu and Text: Có thể phóng to các thành phần quan trọng trên menu như tên chương trình - High Contrast: có thể thay đổi màn hình Smart Hub và menu cài đặt thành chữ trắng trên nền đen và tự động thay đổi menu TV trong suốt thành mờ đục để có thể đọc chữ dễ hơn. - SeeColors: Tính năng này giúp các bạn bị mù màu trải nghiệm màu sắc phong phú hơn. Sử dụng tính năng này để tùy chỉnh màu sắc cho điều kiện xem riêng của từng người, để trải nghiệm màu sắc phong phú hơn trên màn hình. - Color Inversion: Có thể đảo ngược màu sắc của văn bản và nền cho menu cài đặt hiển thị trên màn hình TV để dễ đọc hơn. - Grayscale: Có thể đổi màu màn hình TV thành đen trắng để làm sắc nét các cạnh mờ do màu sắc gây ra. - Picture Off: Phát các tệp nhạc khi màn hình tắt. - Closed Caption (Subtitle): có thể thiết lập các tùy chọn phụ đề chi tiết như ngôn ngữ, đồng bộ hóa, kích thước và màu sắc. - Multi-output Audio: có thể bật cả loa TV và tai nghe Bluetooth cùng lúc. Khi chức năng này hoạt động, bạn có thể đặt âm lượng của tai nghe Bluetooth cao hơn âm lượng của loa TV. - Sign Language Zoom: có thể phóng to màn hình ngôn ngữ ký hiệu khi chương trình bạn đang xem có chức năng này. - Slow Button Repeat: có thể cấu hình tốc độ hoạt động của các nút điều khiển từ xa để chúng chậm lại khi bạn liên tục nhấn và giữ chúng. Đầu tiên, đặt Lặp lại nút chậm thành Bật, sau đó điều chỉnh tốc độ hoạt động trong Khoảng lặp lại. - Ứng dụng điều khiển từ xa. - BizTV App (Android, iOS) : Thiết kế và đẩy hình ảnh qua App từ điện thoại lên TV. Việt Nam 29,300,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second