Trang bị Switch layer 3

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Trang bị Switch layer 3
Tên dự án
Mua sắm các thiết bị, công cụ phục vụ mạng lưới, khách hàng và dịch vụ đột xuất; Phục vụ nhu cầu phát sinh trong quá trình khai thác, bảo dưỡng mạng lưới, thiết bị phục vụ quản lý, sản xuất kinh doanh cho TTVTQTMT (lần 4)
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
219.565.500 VND
Giá gói thầu
219.565.500 VND
Đóng thầu
09:30 16/08/2017
Hình thức HĐ
trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định phê duyệt số 32/QĐ-VNPTI3 ngày 06/9/2017
Ngày phê duyệt
06/09/2017
Lý do chọn nhà thầu
Công ty TNHH Công nghệ tin học Phi long đáp ứng đầy đủ các yêu cầu của Bản yêu cầu báo giá và có giá chào thầu thấp nhấp trong 3 nhà thầu tham gia
Hoàn thành
16:30 07/09/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0400127402 0400127402

Công ty TNHH Công nghệ tin học Phi Long

206.800.000 VND 08 ngày 08 ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây