Trụ BTLT, móng neo và đà cản

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Trụ BTLT, móng neo và đà cản
Tên dự án
Mua sắm VTTB phục vụ công tác SXKD năm 2016
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
2.223.879.900 VND
Giá gói thầu
2.223.879.900 VND
Đóng thầu
14:00 19/01/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
206/QĐ-PCHG ngày 26/02/2016
Ngày phê duyệt
26/02/2016
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng HSMT
Hoàn thành
12:52 04/03/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6300022069 6300022069

Công ty cổ phần bê tông ly tâm Hậu Giang

1.669.069.600 VND 45 ngày 45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây