Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị
Tên dự án
Nâng cấp tạp chí điện tử, thư viện điện tử của Tạp chí Văn hóa Nghệ thuật
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
42.985.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
QĐ số 183/QĐ-TCVHNT ngày 22/12/2017
Ngày phê duyệt
22/12/2017
Hoàn thành
15:39 27/12/2017
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0104946024 0104946024

Công ty CP Đầu tư công nghệ và Xây dựng Minh Việt

42.985.000 VND 150 ngày 150 ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây