Tư vấn giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát thi công
Tên dự án
Trường TH Nguyễn Văn Trỗi; Hạng mục: Nhà đa chức năng
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
30.108.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
104/QĐ-UBND ngày 26/10/2017
Ngày phê duyệt
26/10/2017
Lý do chọn nhà thầu
Tư vấn giám sát thi công công trình: Trường TH Nguyễn Văn Trỗi; Hạng mục: Nhà đa chức năng
Hoàn thành
08:31 27/10/2017
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6400203823 6400203823

Công ty TNHH Minh Phát Đắk Nông

29.205.000 VND Theo ngày Theo tiến độ thực hiện dự án
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây