Tư vấn giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát thi công
Tên dự án
Xây dựng Chính quyền điện tử thành phố Tân An, giai đoạn 2018-2020
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
29.692.000 VND
Giá gói thầu
29.692.000 VND
Ngày quy đổi
01/07/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
5209/QĐ-UBND ngày 11/11/2019
Ngày phê duyệt
11/11/2019
Hoàn thành
10:59 18/11/2019
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0

Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông

28.000.000 VND 180 ngày 180
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây