Tư vấn giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát thi công
Tên dự án
Nâng cấp các ứng dụng công nghệ thông tin, dịch vụ dùng chung của tỉnh và kết nối với hệ thống NGSP
Chủ đầu tư
Sở Thông tin và Truyền thông
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
292.136.000 VND
Giá gói thầu
292.136.000 VND
Ngày quy đổi
09/10/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
15/QĐ-STTTT(NGSP)
Ngày phê duyệt
23/10/2019
Hoàn thành
16:41 03/12/2019
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105364452 0105364452

Công Ty TNHH Phát Triển Thương Mại Và Đầu Tư Công Nghệ Cit

280.450.000 VND 180 ngày 180
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây