Tư vấn giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát thi công
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa mái tôn và các hạng mục phụ trợ khác trung tâm chính trị huyện Ý Yên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
32.713.000 VND
Giá gói thầu
32.713.000 VND
Ngày quy đổi
04/05/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
24A/QĐ-TT ngày 04/05/2022
Ngày phê duyệt
04/05/2022
Hoàn thành
17:39 05/05/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0601214172 0601214172

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG ANH

32.713.000 VND 90 ngày 90
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây