Tư vấn kiểm toán độc lập của ADB

        Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời sơ tuyển Kết quả sơ tuyển Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Dự án đầu tư
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn kiểm toán độc lập của ADB
Tên dự án
Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Trị
Hình thức LCNT
Lựa chọn theo mức ngân sách cố định (FBS)
Giá dự toán
4.769.688.000 VND
Giá gói thầu
4.336.080.000 VND
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
77/QĐ-SKH ngày 20/5/2020
Ngày phê duyệt
20/05/2020
Hoàn thành
20/05/2020
Hình thức đấu thầu
Lựa chọn theo mức ngân sách cố định (FBS)
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0103975287 0103975287

CÔNG TY TNHH NEXIA STT

2.391.400.000 0 VND 48 tháng 48 Tháng
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 0100111105 0100111105 CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
2 0100112500 0100112500 Công ty TNHH Deloitte Việt Nam Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
3 0101202228 0101202228 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
4 411022000757 411022000757 Công ty TNHH Mazars Việt Nam Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây