Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT
Tên dự án
Sữa chữa mái nhà khu nhà khám bệnh Lazer và thẩm mỹ; sữa chữa kho thuốc, nhà xe; sữa chữa nhà bảo vệ của Bệnh viện Da Liễu Nghệ An
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
4.724.000 VND
Giá gói thầu
4.724.000 VND
Ngày quy đổi
13/06/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
312/QĐ-BVDL
Ngày phê duyệt
13/06/2022
Hoàn thành
09:19 12/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2901242470 2901242470

Công ty cổ phần xây dựng 976

4.448.000 VND 30 ngày 30
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây