Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.380.637.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.355.041.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.380.637.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.355.041.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
12/07/2022 09:25
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
12/07/2022 09:22
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng 976
12/07/2022 09:19
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2022 17:25
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa mái nhà khu nhà khám bệnh Lazer và thẩm mỹ; sữa chữa kho thuốc, nhà xe; sữa chữa nhà bảo vệ của Bệnh viện Da Liễu Nghệ An của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN với 4 gói thầu.
13/06/2022 15:40
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
10/09/2021 09:31
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu (gói thầu số 01) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
10/09/2021 09:28
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ dự thầu (gói thầu số 01) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
10/09/2021 09:23
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản phục vụ hoạt động chuyên môn năm 2021 của Bệnh viện Da liễu Nghệ An của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/07/2021 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tư vấn xây dựng thương mại S và T
12/07/2022 09:25
BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CT 70
12/07/2022 09:22
BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng 976
12/07/2022 09:19
BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐÔNG DƯƠNG 76
10/09/2021 09:31
BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu (gói thầu số 01).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng không gian mới
10/09/2021 09:28
BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ dự thầu (gói thầu số 01).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng 976
10/09/2021 09:23
BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LINH CHI
10/09/2021 08:57
BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN công bố KQMT gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/08/2021 15:01
BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/08/2021 12:07
BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản phục vụ hoạt động chuyên môn năm 2021 của Bệnh viện Da liễu Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phúc An
06/08/2021 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
12/07/2022 09:25
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
12/07/2022 09:22
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng 976
12/07/2022 09:19
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2022 17:25
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa mái nhà khu nhà khám bệnh Lazer và thẩm mỹ; sữa chữa kho thuốc, nhà xe; sữa chữa nhà bảo vệ của Bệnh viện Da Liễu Nghệ An của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN với 4 gói thầu.
13/06/2022 15:40
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
10/09/2021 09:31
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu (gói thầu số 01) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
10/09/2021 09:28
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ dự thầu (gói thầu số 01) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN.
10/09/2021 09:23
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản phục vụ hoạt động chuyên môn năm 2021 của Bệnh viện Da liễu Nghệ An của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/07/2021 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU NGHỆ AN là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu thứ bạn muốn vượt qua điều có thể, tốt nhất là nên nhận ra điều đó và tiến về phía trước, thay vì nấn ná trong hy vọng và hối tiếc. "
Agatha Christie
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026