Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT
Tên dự án
Sửa chữa lớn trụ sở làm việc của Đài Tiếng nói Việt Nam tại 58 Quán Sứ
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
4.529.649 VND
Giá gói thầu
4.529.649 VND
Ngày quy đổi
22/03/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
117/QĐ-VP ngày 17/3/2022
Ngày phê duyệt
17/03/2022
Hoàn thành
09:06 29/09/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102381227 0102381227

Công ty Cổ phần Tư vấn Xây Dựng Công nghệ và Môi trường Việt Nam

4.447.292 VND 20 ngày 20
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây