Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 59 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 128 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 55 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 9,52%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 41,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 184.224.408.253 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 181.930.688.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 9,52%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 41,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 184.224.408.253 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 181.930.688.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 60 KHLCNT trong đó có 59 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 43 TBMT trong đó tự mời thầu 43 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khoa học Kỹ thuật và Công nghệ Môi trường
03/10/2022 15:12
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kì cho cán bộ, công nhân viên Đài Tiếng nói Việt Nam - năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam với 3 gói thầu.
30/09/2022 16:24
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu khảo sát, kiểm định hiện trạng và thiết kế bản vẽ thi công cải tạo, sửa chữa Tòa nhà 58 Quán Sứ của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VIỄN ĐÔNG
29/09/2022 16:47
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
29/09/2022 10:10
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSYC và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
29/09/2022 10:05
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẠ TẦNG VÀ DỊCH VỤ
29/09/2022 10:03
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
29/09/2022 09:09
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
29/09/2022 09:06
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu khảo sát, kiểm định hiện trạng và thiết kế bản vẽ thi công cải tạo, sửa chữa Tòa nhà 58 Quán Sứ của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
29/09/2022 08:49
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, kiểm định hiện trạng và thiết kế bản vẽ thi công cải tạo, sửa chữa Tòa nhà 58 Quán Sứ của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
26/09/2022 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố KQMT gói thầu Lắp đặt và thuê dịch vụ kênh truyền số liệu cho hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến của Đài Tiếng nói Việt Nam với 2 nhà thầu tham gia.
10/10/2022 16:48
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khoa học Kỹ thuật và Công nghệ Môi trường
03/10/2022 15:12
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kì cho cán bộ, công nhân viên Đài Tiếng nói Việt Nam - năm 2022 với 3 gói thầu.
30/09/2022 16:24
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu khảo sát, kiểm định hiện trạng và thiết kế bản vẽ thi công cải tạo, sửa chữa Tòa nhà 58 Quán Sứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VIỄN ĐÔNG
29/09/2022 16:47
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
29/09/2022 10:10
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSYC và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
29/09/2022 10:05
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSYC và đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẠ TẦNG VÀ DỊCH VỤ
29/09/2022 10:03
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Khoa học công nghệ và Kiểm định xây dựng
29/09/2022 09:09
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây Dựng Công nghệ và Môi trường Việt Nam
29/09/2022 09:06
Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu khảo sát, kiểm định hiện trạng và thiết kế bản vẽ thi công cải tạo, sửa chữa Tòa nhà 58 Quán Sứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
29/09/2022 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khoa học Kỹ thuật và Công nghệ Môi trường
03/10/2022 15:12
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kì cho cán bộ, công nhân viên Đài Tiếng nói Việt Nam - năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam với 3 gói thầu.
30/09/2022 16:24
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu khảo sát, kiểm định hiện trạng và thiết kế bản vẽ thi công cải tạo, sửa chữa Tòa nhà 58 Quán Sứ của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VIỄN ĐÔNG
29/09/2022 16:47
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
29/09/2022 10:10
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSYC và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
29/09/2022 10:05
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẠ TẦNG VÀ DỊCH VỤ
29/09/2022 10:03
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
29/09/2022 09:09
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
29/09/2022 09:06
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu khảo sát, kiểm định hiện trạng và thiết kế bản vẽ thi công cải tạo, sửa chữa Tòa nhà 58 Quán Sứ của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
29/09/2022 08:49
Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, kiểm định hiện trạng và thiết kế bản vẽ thi công cải tạo, sửa chữa Tòa nhà 58 Quán Sứ của chủ đầu tư Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
26/09/2022 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải 59 KHLCNT, trong đó có 128 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải 63 TBMT trong 55 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 43 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam đã đăng tải 83 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đài Tiếng nói Việt Nam có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thiên nhiên nhiên là đám mây hay thay đổi, luôn luôn và không bao giờ giống như cũ. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".