Tư vấn lựa chọn nhà thầu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Xây dựng nhà học 2 tầng 6 phòng và các công trình phụ trợ trường Tiểu học xã Nghi Khánh, huyện Nghi Lộc
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
10.931.000 VND
Giá gói thầu
10.931.000 VND
Ngày quy đổi
13/11/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
115/QĐ-UBND ngày 13/11/2019
Ngày phê duyệt
13/11/2019
Hoàn thành
07:44 15/11/2019
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2901720208 2901720208

Công ty CP tư vấn xây dựng và thương mại Đức Tâm

10.931.000 VND 25 ngày 25
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây