Tư vấn lựa chọn nhà thầu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Mua sắm nội thất tầng 3 > tầng 7 trụ sở Chi nhánh VCB Đà Nẵng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
15.385.739 VND
Giá gói thầu
15.385.739 VND
Ngày quy đổi
22/10/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 162/QĐ-ĐAN-HCNS
Ngày phê duyệt
27/10/2021
Hoàn thành
13:32 28/10/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0400259896 0400259896

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG

15.385.000 VND 10 ngày 10
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây