Tư vấn quản lý dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Tên dự án
Sữa chữa nhà làm việc Huyện ủy và mua sắm thiết bị
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
26.967.771 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
798-QĐ/HU ngày 24/4/2017
Ngày phê duyệt
24/04/2017
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu có đầy đủ năng lực để thực hiện gói thầu
Hoàn thành
14:40 29/05/2017
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4200871097 4200871097

Ban Quản lý dự án các Công trình xây dựng huyện Vạn Ninh

26.967.000 VND Từ ngày Từ khi hợp đồng Tư vấn quản lý dự án có hiệu lực đến khi hoàn thành công tác lập báo cáo quyết toán
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây