Tư vấn quản lý dự án

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Tên dự án
Trụ sở làm việc Chi nhánh Ngân hàng Phát triển khu vực Cần Thơ
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.478.300.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
28/QĐ-NHPT.CT ngày 14/04/2016
Ngày phê duyệt
14/04/2016
Hoàn thành
13:45 20/04/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1800648916 1800648916

Công ty cổ phần Tư vấn và Xây dựng Trung Nam

1.139.000.000 VND Kể ngày Kể từ thời điểm ký hợp đồng đến khi báo cáo quyết toán công trình hoàn thành được duyệt
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây