Tư vấn Quản lý dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn Quản lý dự án
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa khối văn phòng làm việc hiện hữu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
91.392.000 VND
Giá gói thầu
91.392.000 VND
Ngày quy đổi
16/04/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
72A/QĐ-BXMT ngày 15/05/2018
Ngày phê duyệt
15/05/2018
Hoàn thành
08:20 25/04/2019
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0301167676 0301167676

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG NGHIỆP VÀ DÂN DỤNG

91.392.000 VND 150 ngày 150
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây