Tư vấn quản lý dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Tên dự án
Xây dựng khuôn viên và các hạng mục phụ trợ trường mầm non xã Nghi Trung, huyện Nghi Lộc
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
67.583.000 VND
Giá gói thầu
67.583.000 VND
Ngày quy đổi
10/05/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
203/QĐ-UBND ngày 15/05/2019
Ngày phê duyệt
15/05/2019
Hoàn thành
09:16 17/05/2019
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2901909443 2901909443

Công ty CP tư vấn xây dựng và thương mại Trường Phát

67.583.000 VND 5 tháng 5
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây