Tư vấn quản lý dự án

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Tên dự án
Hệ thống thiết bị Y - Sinh học thuộc Viện Khoa học Thể dục thể thao
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
659.426.000 VND
Giá gói thầu
659.426.000 VND
Đóng thầu
14:30 21/09/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 235/QĐ-VKHTDTT của Viện trưởng Viện Khoa học Thể dục thể thao
Ngày phê duyệt
28/09/2016
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu có HSDT đáp ứng theo yêu cầu
Hoàn thành
10:11 15/11/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102377693 0102377693

Công ty Cổ phần CFTD Sáng tạo

655.900.000 VND Theo ngày Theo tiến độ gói cung cấp và lắp đặt thiết bị
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây