Tư vấn quản lý dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Tên dự án
Số hóa tài liệu tại Quận 7
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
234.067.195 VND
Giá gói thầu
234.067.195 VND
Ngày quy đổi
13/11/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
53/QĐ-VP ngày 02/10/2020
Ngày phê duyệt
02/10/2020
Hoàn thành
15:03 02/12/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0313716899 0313716899

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ TƯ VẤN GIẢI PHÁP TIÊN PHONG

234.067.195 VND 365 ngày 365
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây