Tư vấn quản lý dự án

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
60
Số KHLCNT
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
910.976.000 VND
Giá dự toán
910.976.000 VND
Hoàn thành
09:29 22/06/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
24 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2500570019 2500570019

CÔNG TY TNHH ĐỨC HUY VĨNH PHÚC

773.458.675 VND 91 773.450.000 VND 24 tháng 24 tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây